Những Website nào phải đăng ký với Bộ Công Thương?

Những website phải đăng ký với Bộ Công Thương Theo quy định khoản 2, Điều 35 của Nghị định số 52/2013/NĐ-CP của Chính phủ, Website có một trong các hình thức hoạt động như dưới đây thì phải tiến hành đăng ký sàn giao dịch TMĐT. – Website cho phép người tham gia được mở các gian hàng trên đó để trưng bày, giới thiệu hàng hóa hoặc dịch vụ; – Website cho phép người tham gia được lập các […]

Read more